FOMU NA.1
FOMU YA MWOMBAJI WA NAFASI YA UONGOZI NGAZI YA
TAWI SEHEMU YA KAZI

1. HABARI ZA MWOMBAIJI

Nafasi inayoombwa............ccccociii i (o F= 7.4 I
Jina Ia MWOMDbD@ji........ccoviiiiiiiiiie e JinSia....coiii
Anwani ya mwombaiji............... Namba ya simu................... Baruapepe.........ccccceeeeennnns
(6] 0] o T Namba ya TSD/LeSENI N@ .....vvevuiiiiiiiiierrisieers e rse s sr s erns s e e e enneeees
Namba ya Uanachama...........cccccooiiriiiii e TaWieiiiiieeiicceeeeee e,
Umri Kazini............ Tarehe ya Kujiunga Na CWT .....cuuiiiiiiiiierrin e sern s erne e rn e nne e
Kituo cha Kazi..............cccuuveee... Wilaya......ccooceeens MKOQ......cviiiii et
2. MAELEZO YA MWOMBAIJI

() I =L 0 PP
(b) Sababu za KUOMDA UONGOZi......cccuuiiiiiiiiiiiiiiiiiie e e
(c) Kushiriki katika shughuli za Chama..........cccoiviiiiiiii
(d) Saini Ya MWOMDAJi vvvuiierruiiirreiiiririerrs s e e rr e r s r e

3. UDHAMINI(WADHAMINI WAWILI WANACHAMA):

Majina: Namba ya Saini ya
Uanachama: Wadhamini
L. e aeeeesae e e ars eesseeeneeeaneeeanrees
2 i saseeerreseeeeerrsaeeaerrraae s aneeeseeesseeeenseeens
Ni jukumu la mgombea kuhakikisha kuwa anadhaminiwa na wanachama kamili.
Saini ya Mwombaji.....ccccoeeeviiiiiniiiininnenn,
Tarehe oo

4. NYARAKA ZA KUAMBATANISHA



(a) Salary slips za Oktoba, Novemba na Disemba, 2022 au ushahidi wa
Stakabadhi ya malipo ya Ada ya Uanachama kwa miezi 12 mfululizo.

(b) Kivuli cha Kitambulisho cha Uanachama

(c) Kivuli cha Cheti cha kuzaliwa kwa anayegombea nafasi ya vijana
(Miaka 18-35)

5. UTHIBITISHO WA KATIBU

Mimi MWLL.......coooiiiiie e ambaye ni Katibu wa............ccoceeeviviieiiieecee, nimepitia
kwa makini Fomu ya maombi ya uongozi na kuridhika kwamba nyaraka muhimu
zimeambatanishwa/kuna Kasoro zifuatazo: .......cceevvieiiiiiiniiiiien e eeaes

6. UTHIBITISHO WA KIKAO
KIKQO Cha ...t kimekaa leo tarehe.................
......................................... na kupitia Fomu ya mgombea na kuridhika kwamba
ametimiza masharti/hajatimiza masharti hivyo ana haki ya kugombea/hana haki ya
kugombea.

Saini ya Mwenyekiti.........ccceevievnnniirnnnnnennn.
Saini ya Katibu..........cceeviiiviiiiinneeneeenn

Muhuri wa Chama ngazi husika

Tahadhari
Ni kosa kutokagua Fomu ya Mgombea na kutopitishwa na Kamati ya
Uendeshaji ya Wilaya.
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FOMU NA.2
FOMU YA MWOMBAJI WA NAFASI YA UONGOZI NGAZI YA
WILAYA

1. HABARI ZA MWOMBAJI

Nafasi iNayOOMbWa.........cccoiiiiircr e e N[ =4 PSPPSR
Jina la MWOMDAJi.......eviiiieiie e 1 T
Anwani ya mwombaiji........... Namba ya simu....................... Baruapepe........ccccceeevnnnnn
UMri...cccoveeeenn. Namba ya TSD/LESENI N@ .....iiivuiiiiiiiieriie e e s s e s e e ean e
Namba ya Uanachama..........ccccccoooiiiiiie e TaWi.eiiiieiiicieeeeeeee,
Umri Kazini............ Tarehe ya Kujiunga Na CWT ....ccvuiiiiriiierrin e s erss e en e enne e
Kituo cha Kazi...........c.ccccveeenneee. Wilaya.......ccccoevvneee. | o= [

2. MAELEZO YA MWOMBAJI

() I =L PP

(d) SaiNi Ya MWOMDAJi cuuuiiriiiiiiiiiii it e e e aae s e a e e e s e e e
3. UDHAMINI(WADHAMINI 15 ):
Majina: Namba ya Saini ya
Uanachama: Wadhamini

(1) oeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeseesteeeeeenneenenne ovreeeeseneseeeeeseneenennne eeeeeeeesee e eeens
3 NPV

) T

(B) oot ee et aveereeetseee s sneenannteens oo
(5)  eeeeeeereeeeeeeeeeeeeeeeeeseseessnsnennnene aveererestseesesnesneenannneens | oeeeeeeeee e
(B)  eeeereereeeeeeeeeeeeeereeeneseesnneneennene areereeentsseee s sneenennneens oo
20 N OO
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4, NYARAKA ZA KUAMBATANISHA
(a) Salary slips za Januari, Agosti na Disemba, 2014 au ushahidi wa
Stakabadhi ya malipo ya Ada ya Uanachama kwa miezi 12 mfululizo.
(b) Kivuli cha Kitambulisho cha Uanachama
(c) Kivuli cha Cheti cha kuzaliwa kwa anayegombea nafasi ya vijana
(Miaka 18-35)

5. UTHIBITISHO WA KATIBU

Mimi MWLL.......ooooieii e ambaye ni Katibu wa...........cccceeeviiviiiniiee e, nimepitia
kwa makini Fomu ya maombi ya uongozi na kuridhika kwamba nyaraka muhimu
zimeambatanishwa/kuna Kasoro Zifuatazo: ......ccuvveeiieiriieeiiieniieenr e r e ceeereneeeee s

KIKGO Cha ... kimekaa leo tarehe.................
......................................... na kupitia Fomu ya mgombea na kuridhika kwamba
ametimiza masharti/hajatimiza masharti hivyo ana haki ya kugombea/hana haki ya
kugombea.

Saini ya Mwenyekiti.........cveeieennnieennnnennn.
Saini ya Katibu......cccoveviiiiiiiniee

Muhuri wa Chama ngazi husika

Tahadhari
Ni kosa kutokagua Fomu ya Mgombea na kutopitishwa na Kamati ya
Uendeshaji ya Mkoa



FOMU NA.3
FOMU YA MWOMBAJI WA NAFASI YA UONGOZI NGAZI YA

MKOA

1. HABARI ZA MWOMBAIJI

Nafasi iNayoOMbWa..........ccccceieiiiireerr e e NGazZi.....coeviriniirieencenean,
Jina la MWOMD@ji........ccoviieiiiiiiie e JinSia..ci
Anwani ya mwombaiji............... Namba ya simu................... Baruapepe........ccccceeeeiinnns
UMri....ccoveeeee. Namba ya TSD/LEeSENi N ....ccuoiiruiiiiiiiieierie s cere s ere s re e
Namba ya Uanachama.............cccoriiiiii e TaWiiiieieeeicieeee e,
Umri Kazini............ Tarehe ya Kujiunga Na CWT ... er s erse s en s ena e
Kituo cha Kazi.........c.ccccecuveeenee. Wilaya.......coooeeeneen. MKO@...uiieeeieieire e cre s ern e eeae

3. UDHAMINI(WADHAMINI 20):
Majina: Namba ya Saini ya
Uanachama: Wadhamini



Ni jukumu la mgombea kuhakikisha kuwa nadhaminiwa na mwanachama kamili

Saini ya Mwombaji.....ccccceevviiiiinniiiinnnienn,
Tarehe c...ovveviiie e

4. NYARAKA ZA KUAMBATANISHA
(a) Salary slips za Januari, Agosti na Disemba, 2014 au ushahidi

wa Stakabadhi ya malipo ya Ada ya Uanachama kwa miezi

12
mfululizo.
(b) Kivuli cha Kitambulisho cha Uanachama

(c) Kivuli cha Cheti cha kuzaliwa kwa anayegombea nafasi ya vijana

(Miaka 18-35)

5. UTHIBITISHO WA KATIBU

Mimi MWL........coooieii e ambaye ni Katibu wa...........cccceeeiiivieiieeee

kwa makini Fomu ya maombi ya uongozi na kuridhika kwamba nyaraka muhimu

zimeambatanishwa/kuna kasoro zifuatazo: .......ccveevviiiiiiiii i e e

6. UTHIBITISHO WA KIKAO

KIKQO Ch@ ..o kimekaa leo tarehe.............

......................................... na kupitia Fomu ya mgombea na kuridhika kwamba
ametimiza masharti/hajatimiza masharti hivyo ana haki ya kugombea/hana haki ya
kugombea.

nimepitia



Saini ya Mwenyekiti.........cceeeieennnieinnnnennn.
Saini ya Katibu......ccooveviiiiiiiinicei

Muhuri wa Chama ngazi husika
Tahadhari

Ni kosa kutokagua Fomu ya Mgombea na kutopitishwa Sekretarieti ya
Makao Makuu



FOMU NA. 4
FOMU YA MWOMBAJI WA NAFASI YA UONGOZI NGAZI YA

TAIFA
1. HABARI ZA MWOMBAJI

Nafasi iNnayoombwa..........cccccovciii e e (o= 7.4 IR
Jina 1a MWOMD@ji.......cccoviiiiiiiiiie e JinsSia...cooi
Anwani ya mwombaiji............... Namba ya simu.................... Baruapepe..........cccceeeeennnns
UMri..ccccneeeenn. Namba ya TSD/LESENI N ....cccevuiiirriiierrinierris e s s rr s ernsserrnseeeneaees
Namba ya Uanachama............ccocoiriiii e = 1 P
Umri Kazini............ Tarehe ya Kujiunga n@ CWT ... e r s en e
Kituo cha Kazi..............ccveeeennee. Wilaya.......coccoevnneee. | (o= PR

2. MAELEZO YA MWOMBAIJI

(G ) T =L .1 LU PSPPI

(d) Saini Ya MWOMDAJi vvvuievruiiireeiiiriiierris e e e s
3. UDHAMINI(WADHAMINI 30):
Majina: Namba ya Saini ya
Uanachama: Wadhamini



Ni jukumu la mgombea kuhakikisha kuwa anadhaminiwa na mwanachama kamili.
Saini ya Mwombaji......ccccvvviiiiiniinnnniennn,
Tarehe ..o

4. NYARAKA ZA KUAMBATANISHA

(a) Salary slips za Oktoba, Novemba na Disemba, 2022 au ushahidi wa
Stakabadhi ya malipo ya Ada ya Uanachama kwa miezi 12 mfululizo.

(b) Kivuli cha Kitambulisho cha Uanachama

(c) Kivuli cha Cheti cha kuzaliwa kwa anayegombea nafasi ya vijana
(Miaka 18-35)

5. UTHIBITISHO WA KATIBU

Mimi MWL.......ccoieiiiee e ambaye ni Katibu wa...........cccoceeiiiiiiiee e nimepitia
kwa makini Fomu ya maombi ya uongozi na kuridhika kwamba nyaraka muhimu
zimeambatanishwa/kuna Kasoro zifuatazo: .......coeevvieiiiiiieiiii i e eas



6. UTHIBITISHO WA KIKAO

KIKQO Cha ... kimekaa leo tarehe.................
......................................... na kupitia Fomu ya mgombea na kuridhika kwamba
ametimiza masharti/hajatimiza masharti hivyo ana haki ya kugombea/hana haki ya
kugombea.

Saini ya Mwenyekiti........ccceeeiveenniirennnnennn.
Saini ya Katibu..........cceeviiiniiiiieneeeneeen

Muhuri wa Chama ngazi
Tahadhari
Ni kosa kutokagua Fomu ya Mgombea na kutopitishwa na Sekretarieti ya Makao Makuu
ya Chama.
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FOMU YA MATOKEO

FOMU NA. 5
(Fomu hii itajazwa na msimamizi wa uchaguzi na itatumika kutangaza
matokeo kwa kuanza na aliyepata kura cha chini na kumalizia na aliyepata

kura nyingi).
Nafasi iNayogoOmMbEWa .........civiuiiiiiiiiiiin e e

Idai ya kura ZiliZOpigWa ........ceuiiiiriiiiii e

Idadi ya kura zilizoharibiKa ..........cooeeiviiiiiiir e

Na.| Jinala Mgombea Kura Saini ya Mwakilishi Nafasi
alizopata wa Mgombea

Nathibitisha kuwa kura zimepigwa kwa kuzingatia Kanuni za Uchaguzi za
Chama cha Walimu Tanzania Toleo la la Tano la mwaka 2015.
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FOMU NA.6
FOMU YA KUTEULIWA

Fomu hii itajazwa na Msimamizi wa Uchaguzi na kukabidhiwa kwa Mshindi
wa nafasi husika.

MIMI e ambaye ni Msimamizi wa uchaguzi
NGazi Ya ......cccoeveeeeennne, ninathibitisha kuwa MwI ...........c.cccooii
amechaguliwa KUWa ...,
Jina la Msimamizi Saini
Tarehe.......ocoei

Jina la Mshindi Saini ya Mshindi



FOMU NA.7

FOMU YA RUFAA
(Kabla ya kujaza Fomu hii tafadhali pitia kwa Makini Katiba ya Chama,

Kanuni za Chama pamoja na Kanuni za Uchaguzi ili uwe na sababu za msingi
za kukata rufaa.)
JiNA 12 MKAtA RUFA ceuvniuieiieiieeieete e teeasenea s e sa s s sas e sas e sas s sasensanenssnensensnsensnsen
. Namba ya Uanachama..........ccceee i
cKIEUO CN@ KAZI.e.e et

1.
2
3
4
TN I 11 PP
6
7
8. Nafasi iliyolalamikiwa..........ccuuiiiiiiiiieiie e
9

. Sababu za malalamiko ...........ooiiiiii s

(a)
(b)
(c)
(d)
(e)

MAONI YA KIKAO CHA NGAZI HUSIKA

Kikao kilichokaa tarehe............ccccvvveenenenns kimejadili rufaa ya mhusika na kuamua

yafuatayo:-






